Free Mart ตลาดเสรีสำหรับทุกท่าน > Service Tools เครื่องมือ อุปกรณ์ที่ใช้ในงานซ่อม

กล่องเปล่า UFS_Micro ราคาพิเศษ

(1/5) > >>

SE:
ท่านที่เบื่อกล่องเก่าก็ลองเอาใบนี้ไปใช้ดูนะครับ แค่ยกซิพ HWK มาเสียบแล้วอัพเดทก็ใช้งานได้แล้ว หรือจะใช้ร่วมกับ P-KEY ก็ยังได้ หรือใครงบน้อยจะเอาไปใช้กับโดยไม่มี HWK ก็ยังใหว (เวอชั่น 2.03)

เพียงราคา 1000 บาทเท่านั้น !!! :o :o :o
ราคานี้มีจำนวนจำกัด

แต่เดี๋ยวก่อน........ซื้อวันนี้คุณจะได้รับไฟล์แฟลชพร้อมคู่มือการติดตังและใช้งานโปรแกรม JAF Crack พร้อมรับสิทธิ์ในการเป็นสมาชิก support ของ WWW.SE-THAILAND.COM ทันที!!!!
 8)

nomo1:
ใช้กล่องโคลนมานาน ได้ของแท้สะใจๆ  :)

agianmaker:
อาจารย์ครับ ของยังมีอยู่ไหม
แล้วผมมี HWK แท้อยู่ แต่มันเสียบกับกล่อง J-Box กล่องปลอมๆๆ ไว้

ผมย้าย Hwk มาใส่บ็อกนี้ได้ไหมครับ

SE:

--- อ้างจาก: agianmaker ที่ เมษายน 18, 2008, 03:16:52 pm ---อาจารย์ครับ ของยังมีอยู่ไหม
แล้วผมมี HWK แท้อยู่ แต่มันเสียบกับกล่อง J-Box กล่องปลอมๆๆ ไว้

ผมย้าย Hwk มาใส่บ็อกนี้ได้ไหมครับ

--- End quote ---
ยังมีอยู่ครับ แค่ย้ายมาเสียบแล้วก็อัพเดท ใช้ได้เลยยยยยยย

phoenix2523:
  :-*
แล้วพึ่งมาเห็นเอาวันนี้จะยังมีอยู่บ้างมั๊ยครับอาจารย์  สงกะสัยจะไม่ทันรถด่วนขบวนสุดท้ายแล้วล่ะมั๊ง น่าสงสารตัวเอง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version