ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีแก้ lg ku 380 ของผมโดนล๊อคซิมครับ  (อ่าน 1970 ครั้ง)

sayhigwn

• บุคคลทั่วไป
ผมเป็นนักเรียนคับ พอดีลุงให้ LG ครับ พอใส่ซิมเครื่องบอกว่าให้ใส่ USIM มีวิธีแก้ไหมครับ ไปถามที่ร้านแถวบ้านคิด700 บาท ก็เลยอยากลองทำดูเองครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: ขอวิธีแก้ lg ku 380 ของผมโดนล๊อคซิมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 12:32:44 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขออภัยด้วยครับที่ตอบช้า พอดีเพิ่งเห็นกระทู้นี้
    การปลดล็อกเครื่องนอกต้องมีกล่องสำหรับปลดล็อคซึ่งราคาประมาณ 4-7พันแล้วแต่ยี่ห้อครับ ผมว่าลองถามหลายๆร้านดูครับเผื่อได้ราคาถูกกว่านี้ ผมว่า3-5ร้อยกำลังสวย

Facebook Comments