ผู้เขียน หัวข้อ: sony w830 ลำโพงไม่ดังคัรบ สมอลใช้ได้ปกติ พอจะมีลายลำโพงไหมครับ  (อ่าน 2129 ครั้ง)

jajabeng

• บุคคลทั่วไป
sony w830 ลำโพงไม่ดังคัรบ สมอลใช้ได้ปกติ พอจะมีลายลำโพงไหมครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ลองโทรออกรึยังครับ ถ้าเราพูดไปไม่ได้ยินน่าจะเกิดจากวงจรดีเทคแฮนฟรีทำงานอยู่ครับ

แต่ถ้าพูดแล้วได้ยินอาจเป็นที่ไลน์ลำโพงนี่ล่ะครับ เดี๋ยวจะช่วยหานะครับ

jajabeng

ใช้สมอลพูดคุยได้ปกติครับ ฟังเพลง วิทยุ ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

jajabeng

ผ่านแล้วครับพี่ ซ๊อคเก็ตใส่ไม่แน่นครับ ใส่ใหม่แน่นหายแล้วครบั (หรือดัดขาลำโพงหรือเปล่าก็ไม่รุ้ครับ) อิอิ ขอบคุณมากครับ

NALAO99

เป็นแนวทางพอดีครับ  :-*

Facebook Comments