ผู้เขียน หัวข้อ: โดนอีกแล้วค๊าบบบบบ  (อ่าน 1100 ครั้ง)

TEAM DRAGON

• บุคคลทั่วไป
โดนอีกแล้วค๊าบบบบบ
« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 08:14:00 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เพื่อนผมเช็คไปเช็คมาปรากฎว่าหายไปอีกตัวแล้ว

:'( :'( :'( :'( :'(

อย่าให้เจอน๊ะมึง

ออฟไลน์ foytong

• Global Moderator
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 3
    Re: โดนอีกแล้วค๊าบบบบบ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:27:41 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมว่าคุณจัดร้านใหม่ดีกว่ามั้ง
    ดูแล้ว ลค เข้าถึงเครื่องง่ายจัง

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
    Re: โดนอีกแล้วค๊าบบบบบ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:39:32 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมว่าคุณจัดร้านใหม่ดีกว่ามั้ง
    ดูแล้ว ลค เข้าถึงเครื่องง่ายจัง
    ครับร้านมันเล็กและแคบ มันเป็นสองห้องผมนั่งซ่อมเครื่องอีกห้องแต่มันไม่ทะลุถึงกันเจ้าของบ้านไม่ยอมให้ทะลุ  แต่หายเพราะความไว้วางใจและเราเผลอ พาลูกเข้าห้องน้ำครับ

Facebook Comments