ผู้เขียน หัวข้อ: ฟรีอัพเดต !! กำหนดการอัพเดทเวอร์ชั่น Android ของมือถือตระกูล Galaxy  (อ่าน 1993 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rich

• Global Moderator
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 14
โดย Samsung Galaxy 3 และ Samsung Galaxy 5 จะได้อัพเกรดจาก Android 2.1 เป็น Android 2.2 ในวันที่ 1 กรกฎาคมนี้ครับ
ส่วนรุ่นที่จะได้รับการอัพเกรดจาก Android 2.2 เป็น Android 2.3.4 จะมีรายชื่อดังนี้ครับ Galaxy Cooper, Galaxy Fit, Galaxy Gio, Galaxy Mini (900 and 850), Galaxy S, Galaxy SL, Galaxy Tab (900 and 850)กำหนดการดูได้จากตารางครับ

โดย Galaxy S และ Galaxy Tab สามารถอัพได้ตั้งแต่วันที่ 2 และ 3 มิถุนา ที่ผ่านมาส่วนรุ่นอื่นก็ตามช่องสุดท้ายของตารางครับ ซึ่งเมื่อถึงกำหนดดังกล่าวลุกค้าสามารถนำเครื่องไปอัพเดทที่ศูนย์ได้ทันทีโดยไม่เสียค่าใช้จ่ายครับ
*หมายเหตุ นี่เป็นกำหนดการคร่าวๆ วันเวลาอาจจะมีการเปลี่ยนแปลง เพื่อเป็นการไม่เสียเวลาก่อนนำเครื่องไปอัพเดทแนะนำให้โทรสอบถามศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์โทรฟรี 1800-29-3232 (สำหรับโทรศัพท์บ้านเท่านั้น) หรือโทร 0-2689-3232 ครับผม
ข้อมูลจาก samsungparty http://board.samsungparty.com/forum-f4/android-galaxy-t7310.html#p34858

saimo

• บุคคลทั่วไป
 :D :Dขอบคุณครับ

Facebook Comments