ผู้เขียน หัวข้อ: mx key dongle มอง ทอนาดโดไม่เห็น  (อ่าน 1611 ครั้ง)

ออฟไลน์ satid

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ: 0
mx key dongle มอง ทอนาดโดไม่เห็น
« เมื่อ: เมษายน 02, 2010, 02:52:54 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมใช้mx key เวอร์ชั่นล่าสุด  ทอนาโดก็ล่าสุด     อาการคืือ  ตรงชองที่ให้เลือกว่าจะใช้กล่องไหนเป็นของ  อินเตอร์เฟช ของ mx key  มันไม่มี ทอนาโดให้้เลือก  แต่ถ้าเป็น jafมี    ผมใช้คอม cpu amd ครับ  ไม่รู้เกี่ยวหรือเปล่าครับ  แสกนไวรัสใช้ nod   
    ทำมาหลายวันแล้วครับยังไม่ได้ ครับ   mx key ที่ใช้ สีแดงนะครับ ม่ายรุ

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
    Re: mx key dongle มอง ทอนาดโดไม่เห็น
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2010, 01:29:16 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้าลงโปรแกรม mxkey แล้วให้เข้าไปที่ C:\mobileEx\3.2\data\drivers\ufs\2.02.04\x32 สำหรับวินโดว์ xp นะครับ แล้วโหลดไฟล์นี้ http://www.mediafire.com/?izymu55rgzg  แล้วแตกไปไว้ที่ C:\mobileEx\3.2\data\drivers\ufs\2.02.04\x32 แล้วก็ดับเบิ้ลคลิกรันโปรแกรม กด next รอเสร็จแล้วก็ finish เป็นอันจบครับ รีสตาร์ทเครืองมาก็พร้อมใช้งานได้เลยครับ (ถ้าไม่ได้ให้ก๊อปไฟล์ UFS2XX.inf กับ UFS2XX.cat ที่อยู่นอก Folder x32 มาไว้ข้างในด้วย

Facebook Comments