ผู้เขียน หัวข้อ: เอาหมายมาติดหน้าเวบ  (อ่าน 4544 ครั้ง)

krit

• บุคคลทั่วไป
เอาหมายมาติดหน้าเวบ
« เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 05:17:31 pm »
  • Publish
  • Publish
  • จากการหารือของทีมบริหาร www.wintesla2003.com มีมติเป็นเอกฉันท์ มอบหมายให้น้า SE เป็นผู้จัดการเปิดอบรมเครื่องจีนรวมถึงไอโมบายและเครื่องแปลก ๆ ในส่วนของโครงสร้างและ Software ให้น้า SE เป็นผู้กำหนด จัดไปเลยน้อง

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: เอาหมายมาติดหน้าเวบ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 05:58:23 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับพี่

ในส่วนของเนื้อหาหลักๆก็จะมีโครงสร้างการทำงานของเครื่องที่ใช้ CPU MTK ทั้งในส่วนของ software และ hardware
    ไม่ว่าจะเป็น i-mobile เครื่องจีน เครื่องลาว หรือยี่ห้อใหม่ๆเช่น GNET Wellcom SKG MTT infinity PhoneOne และอื่นๆที่ไม่ได้กล่าวถึง

อยากให้มีเรื่องใหนเพิ่มเติมก็แจ้งมาได้นะครับ ช่วงนี้อยู่ในระหว่างเก็บข้อมูล ส่วนรายละเอียดเพิ่มเติมและหมายกำหนดการจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

ampmobile

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 06:49:28 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สอนใช้กล่องไหนบ้างครับที่ไหนเวลาใด

ton_mobile

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 12:46:48 am »
  • Publish
  • Publish
  • ผมเห็นด้วยกับทางเว็บวินและอ.กฤตครับ และผมขอแสดงความยินดีแทนพี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ด้วยนะครับ ที่จะได้อาจารย์เสมาถ่ายทอดความรู้เกี่ยวกับเครื่องไอโมบาย เครื่องจีนและเครื่องแปลก ๆ ซึ่งปัจจุบันมีเข้ามามากมายกายกองเหลือเกิน เปิดเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับอาจารย์เส  ::)

ออฟไลน์ choke

• AMT User
    • Newbie
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:15:51 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้าไม่ติดธุระ ขอไปด้วยคนครับ

Facebook Comments