ผู้เขียน หัวข้อ: แครก JAF เพื่อแฟลช nokia สำหรับมือใหม่  (อ่าน 21877 ครั้ง)

Surachet5000

• บุคคลทั่วไป
Re: แครก JAF เพื่อแฟลช nokia สำหรับมือใหม่
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 12:33:12 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ

bugabi

Re: แครก JAF เพื่อแฟลช nokia สำหรับมือใหม่
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 09:28:27 am »
  • Publish
  • Publish
  • thxxxxxxxxxxxxxxxxx

wasin123

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2009, 09:14:01 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อาจารย์ผมติดตั้งแล้วตามขั้นตอน แต่ติดปัญหานี้ครับ

ขาดไฟล์ jaf+ufs_solution_by_SE.exe ครับ โหลดมาลงแล้วลองใหม่นะครับ
    โหลดมาลงแล้วใช้ได้เลยครับ ขอบคุณ  อ.เส มากครับ   ว่าแต่ มันคือไฟส์.dll เนี่ยมันคืออะไรเหรอครับ  ไม่เห็นคนอื่นเค้าเป็นกันเลย  อยู่ที่วินโดว์ หรือเปล่าครับ  ที่เข้าใจ  เหมือนว่ามันขาดไฟส์ ตัวนี่อ่ะ   อยากทราบว่า  ไฟส์ตัวนี้มันไม่มีอยู่ในวินโดว์ทุกเครื่องเหรอครับ

dj125

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 02:53:50 pm »
  • Publish
  • Publish

aon

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 03:56:58 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ของผมก็ลงตามลำดับ อย่างนี้แล้ว
    ติดตั้ง JAFSetup_1.98.62.exe
    ติดตั้ง jaf+ufs_solution_by_SE.exe
    แต่เจ้าตัวนี้ OGM_JAF_PKEY_Emulator_v5 มันอินสะตอลไม่ได้ครับ มันจะขึ้นหน้าต่างอะไรไม่ทราบครับ จำไม่ได้ ประมาณว่า  no accep

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 06:26:57 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ของผมก็ลงตามลำดับ อย่างนี้แล้ว
    ติดตั้ง JAFSetup_1.98.62.exe
    ติดตั้ง jaf+ufs_solution_by_SE.exe
    แต่เจ้าตัวนี้ OGM_JAF_PKEY_Emulator_v5 มันอินสะตอลไม่ได้ครับ มันจะขึ้นหน้าต่างอะไรไม่ทราบครับ จำไม่ได้ ประมาณว่า  no accep
    น่าจะป็นที่ antivirus มันบล็อกอยู่ครับ ลองปิดก่อนนะครับ

kk

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2009, 01:23:42 pm »
  • Publish
  • Publish
  • กำลังลองเทสอยู่ครับอาจาร์ย เส ต้องไปตอบแทนสัก1ลัง อิอิ

aon

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2009, 04:30:43 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ได้แล้วครับ ติด anty virus จริงๆ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 11:15:08 am »
  • Publish
  • Publish
  • อาจารย์ผมติดตั้งแล้วตามขั้นตอน แต่ติดปัญหานี้ครับ

ขาดไฟล์ jaf+ufs_solution_by_SE.exe ครับ โหลดมาลงแล้วลองใหม่นะครับ
    โหลดมาลงแล้วใช้ได้เลยครับ ขอบคุณ  อ.เส มากครับ   ว่าแต่ มันคือไฟส์.dll เนี่ยมันคืออะไรเหรอครับ  ไม่เห็นคนอื่นเค้าเป็นกันเลย  อยู่ที่วินโดว์ หรือเปล่าครับ  ที่เข้าใจ  เหมือนว่ามันขาดไฟส์ ตัวนี่อ่ะ   อยากทราบว่า  ไฟส์ตัวนี้มันไม่มีอยู่ในวินโดว์ทุกเครื่องเหรอครับ
    มันเป็นไดรเวอของชิป FTDI ครับ ถ้าใช้กล่อง UNI Box และกล่อง spiderman หรือกล่อง JAF มันจะลงไดรเวอตัวนี้ให้ด้วยจึงไม่มีปัญหาครับ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 11:16:03 am »
  • Publish
  • Publish
  • กำลังลองเทสอยู่ครับอาจาร์ย เส ต้องไปตอบแทนสัก1ลัง อิอิ
    เมื่อคืนเล่นเอาแย่เลย กว่าจะแยกกันได้ เพิ่งฟื้นนะเนี่ย  :(

TANAPU

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 11:04:19 pm »
  • Publish
  • Publish
  • THANK

uthai

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 01:29:59 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ ขอบคุณคร้าบ

fiam

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 02:08:31 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ใช้กับกล่องทอนาโดแท้+HWKแท้ได้ไหมครับ แล้วกล่องจะเป็นอะไรหรือเปล่าครับ ขอบคุณนะครับ ขอบคุณคร้าบ

momobile

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 01:41:40 pm »
  • Publish
  • Publish
  • thank you ;) ;) ;) ;) ;)

bonchamp

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2009, 09:58:01 pm »
  • Publish
  • Publish

Facebook Comments