Service Tools > Z3X

ปลดล็อกรหัส ซัมซุงฮีโร่ เอฟเอ็ม E1205T

<< < (2/3) > >>

stamp:
ขอบคุณคับ

jam007:
ขอบคุณคับ

VALUE:

--- อ้างจาก: SE ที่ มกราคม 14, 2013, 11:57:05 am ---เลือกรุ่นเป็น E1202 นะครับ เพราะเวอชั่นปัจจุบันยังไม่มีรุ่น E1205 ให้เลือก
กด Read Info (code)
กดเปิดเครื่องค้างใว้ 3 วินาที
เมื้อได้โค้ดแล้วก็เปิดเครื่อง ใส่รหัสที่โปรแกรมอ่านได้
หลังจากเข้าเมนูได้แล้วอย่าลืมปิดระบบป้องกันนะครับ หรือจะกดรีเช็ตั้งหมดเลยก็ได้

*** หมายเหตุ โปรแกรมนี้ผมรัน บน windows7 64bit ไม่มีปัญหาใดๆครับ ***

--- End quote ---
:D :D  มีค่าปลดล็อค ด้วยรึป่าวเนี๊ยะ อิอิอิอิ   :-) :-)    แต่ก็ดีมากเลย นำมาให้ดู เปงความรู้ได้ด้วย
Post By Sport Basketball Only(SBO)

chartmobile:
 :-) :-) :-)

aman suwan:
Re: ปลดล็อกรหัส ซัมซุงฮีโร่ เอฟเอ็ม E1205T

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version