ผู้เขียน หัวข้อ: มันเจ็บใจที่เพื่อนๆล้อกันว่า "พุงแซงนม"  (อ่าน 1556 ครั้ง)

communityslim

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีค่ะชื่อ อุ๋ย น่ะค่ะ ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ ลดน้ำหนักได้ 38 kg มันเหมือนเกิดใหม่จริงๆค่ะ
ที่มาแชร์เนี่ยไม่ได้มาเป็นหน้าม้า หรือมาแสวงหาผลประโยชน์ใดๆทั้งสิ้น นะค่ะ
คนเราสมัยนี้ ดูกันที่รูปร่างหน้าตาก่อน มันเจ็บใจที่เพื่อนๆล้อกันว่า "พุงแซงนม"
ชอบเปลี่ยนชื่อให้เราใหม่ เป็น หมู ช้าง ตุ่ม อะไรต่างๆนานา...
อุ๋ยเองเป็นคนนึงที่ลดน้ำหนักได้ยากมากๆ เคยลองมาแทบทุกวิธีแล้วก็ว่าได้ ใครว่าอะไรดีลองมาหมด
แต่ทุกวิธีที่ลองมาไม่เห็นผลเป็นที่พอใจเลยค่ะ ทุ่มเงินกับการลดน้ำหนักรวมๆกัน มากกว่า 2 แสนแล้วค่ะ
แต่ไม่เคยท้อ เพราะอยากสวย อยากหุ่นดี อยากใส่เสื้อผ้าสวยๆ เหมือนสมัยเรียนมหาลัย
เมื่อ 5 เดือนที่แล้วได้มีโอกาสไปเจอเพื่อนเก่า ตกใจมากๆ!! เพราะแต่ก่อนน่ะ
หุ่นพอๆกันอะ แต่ที่เจอวันนั้น เพื่อนหายไปครึ่งตัว คือแบบว่า ผอมลงมากๆไม่น่าเชื่อ เห็นกับตาแทบช็อค
ก็เลยถามว่าไปทำอะไรมาถึงผอมสวยขึ้นขนาดนี้ เพื่อนก็เลยบอกว่ากินอาหารเสริมตัวนึงอยู่ ใช้ดีมากๆ
อุ๋ยก็เลยถามเพื่อนว่า หาซื้อได้ที่ไหน อยากลองมั่งอะ ไหนๆก็ลองมาตั้งเยอะแล้ว เพื่อนก็ให้เบอร์โทรคนขายมา
อุ๋ยลองใช้ไปได้ 1 สัปดาห์ลดไป 2 kg ตื่นเต้นมากๆค่ะ ใช้ดี ใช้ง่าย กินแล้วไม่ใจสั่น ไม่คอแห้ง ไม่เพลีย ใช้ดีจริงๆ
ก่อนใช้อุ๋ยหนัก 105 kg ปัจจุบันลดเหลือ 67 kg ใช้เวลาแค่ 5 เดือน เฉลี่ยแล้วลดได้เดือนละ 7-8 kg เลยค่ะ
อุ๋ยคิดว่า ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น คำนี้ใช้ได้จริงๆค่ะ
เพราะอุ๋ยไม่เคยทอดทิ้งโอกาส อุ๋ยลองหมด ทุกอย่างไม่ลองไม่รู้
อุ๋ยคิดว่าถ้าลองแล้วไม่สำเร็จ อย่างน้อยก็รู้หนึ่งวิธีที่ไม่สำเร็จ จริงมั๊ยค่ะ เราจะได้หาวิธีอื่น แต่สุดท้ายอุ๋ยก็มาจบที่นี่ ดีใจมากๆ
เพื่อนๆคนไหนกำลังมองหาวิธีการลดน้ำหนัก หรือกำลังต้องการลดน้ำหนัก
หรืออกหักจากการลดน้ำหนัก จนแทบจะสิ้นหวังแล้ว อย่าพึ่งท้อค่ะ
ลองเข้าไปดูข้อมูลเพิ่มเติมในเว็บ และผลลัพธ์ของผู้ใช้คนอื่นๆอีกมากมาย...ก็อปมาฝากด้านล่างเลยค่ะ

ที่เว็บ  >>>  www.slimsure.lady4slim.com <<<

ถ้าใจร้อน ลองโทรไปสอบถาม...หรือขอคำปรึกษากับเจ้าหน้าที่ฝ่ายขายอาหารเสริมตัวนี้ดูน่ะค่ะ 081-1601056 ชื่อ คุณทีน่ะค่ะ
พี่เค้าคุุยดีค่ะ เป็นกันเอง ให้คำปรึกษาดีมากๆเลยค่ะ
อุ๋ยหวังว่า...ที่มาแชร์คงเป็นประโยชน์กับใครได้บ้าง...ไม่มากก็น้อยน่ะค่ะ...ขอให้โชคดีน่ะค่ะ Bye bye...

Facebook Comments