Service Tools > UFS,HWK

แฮ็คเซิฟเวอร์ทอนาโด (โหลดไฟล์โดยไม่ต้องใช้กล่อง) สำหรับ JAF และกล่องที่ไม่มี HWK

<< < (2/24) > >>

SE:

--- อ้างจาก: changmo ที่ กุมภาพันธ์ 06, 2009, 03:31:07 pm ---ตอนแรกเข้าเวบได้แต่โหลดไม่ได้เมื่อกี้เข้าเว็บไม่ได้แล้ว

--- End quote ---
กดขอบคุณด้วยนะครับ  อิๆ

tonmobile:
ผมว่านะ ลุงเส แบ่งพื้นที่ใน Server ซักนิดเพื่อทำเป็น"เวบบิท"ไปเลยสิ
แค่คิดก็ขนลุก 555+
แต่ไฟล์แบบนี้คงต้องห้ามอัพล่ะ เช่น
RM-303_DP20_6.00__sw-08.32 [18+ Only] อิอิ... :-\

SE:

--- อ้างจาก: tonmobile ที่ กุมภาพันธ์ 06, 2009, 03:39:21 pm ---ผมว่านะ ลุงเส แบ่งพื้นที่ใน Server ซักนิดเพื่อทำเป็น"เวบบิท"ไปเลยสิ
แค่คิดก็ขนลุก 555+
แต่ไฟล์แบบนี้คงต้องห้ามอัพล่ะ เช่น
RM-303_DP20_6.00__sw-08.32 [18+ Only] อิอิ... :-\

--- End quote ---
ผมมีแนวคิดที่จะรวบรวมไฟล์ทอเรนจากหลายๆที่ให้สมาชิกที่ไม่มี HWK ได้โหลดกัน แต่ไม่ค่อยได้รับความสนใจเท่าที่ควร
ส่วนตัวแล้วผมมีซัพพอร์ทของหลายๆค่ายก็เลยไม่เดือดร้อนเท่าไหร่ แต่อยากทำให้สมาชิกที่ไม่มีได้ใช้กันมากกว่าครับ

ส่วนการทำเวบบิทก็คิดใว้เหมือนกัน คงต้องขอคำปรึกษาจากป๋าต้นล่ะครับ  แฮ่ๆ

changmo:
เมือกี้ผมตัดต่อเน็ตใหม่เปิดเข้ามาก็เป็นตามรูป กดขอบคุณแล้วก็ไม่ได้ครับ

SE:
เซิฟเวอร์มีปัญมั้งครับ ผมเข้าจากตัวแท้ก็ไม่ได้เหมือนกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version