ผู้เขียน หัวข้อ: หัวแฟลชโนเกียครอบจักวาล หัวที่เป็นusbหน่อยครับ  (อ่าน 3570 ครั้ง)

Hello...

• บุคคลทั่วไป
อันที่เป็นหัวusb มันไว้ใช้ทำอะไรหรอครับ แล้วถ้ามาดัดแปลงทำแฟลชพวกcpu mtk ได้ไหมครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: หัวแฟลชโนเกียครอบจักวาล หัวที่เป็นusbหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 11:24:50 am »
  • Publish
  • Publish
  • ใว้ใช้ต่อสาย data แล้วทำ ui หรือปลดล็อกโดยไม่ต้องใช้หัวแฟลชแบบเข็มค แต่ไม่สามรถแฟลชได้นะครับ ส่วนจะเอามาดัดแปลงแฟลชเครื่องจีนก็ทำได้ครับ ใว้มีเวลาจะทำรายละเอียดให้นะครับ

Hello...

Re: หัวแฟลชโนเกียครอบจักวาล หัวที่เป็นusbหน่อยครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 10:08:09 am »
  • Publish
  • Publish
  • ใว้ใช้ต่อสาย data แล้วทำ ui หรือปลดล็อกโดยไม่ต้องใช้หัวแฟลชแบบเข็มค แต่ไม่สามรถแฟลชได้นะครับ ส่วนจะเอามาดัดแปลงแฟลชเครื่องจีนก็ทำได้ครับ ใว้มีเวลาจะทำรายละเอียดให้นะครับ
    ขอบคุณค้าบสำหรับคำตอบค้าบ ส่วนวิธีดัดแปลงผมจะรอ อ.เส นะครับพอดีงบน้อยยังไม่มีกล่องแฟลช เครื่องจีนไอบายเลย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

inyard

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ฮัลโหล โมบาย Addy

• Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 11
    • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 12:04:35 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ

p_mobile

ขอบคุณครับ

Facebook Comments