ผู้เขียน หัวข้อ: เอามาฝากอ้ายเสคนโก้ จากน้องโบคนงาม(คิดเอาเอง) @ อินตะระเดียนะจ๊ะนายจ๋า  (อ่าน 2067 ครั้ง)

NooBo

• บุคคลทั่วไป
ทายซิใครเอ่ย???

เฉลยจ้า แอ่น แอน แอ๊นนนนน โบกะพี่สาวเองค่า

ไปดินเนอร์กัน (โอ๊ยย บ่แซบคือบ้านเฮาเด้อ จักแมนอีหยัง)

ร้านนี้ ร้านโปรด มากินทู้กกกกวัน Mama mia

เดวพาทัวร์ บ้านเมืองเค้าไปกะพี่สาว & พี่เขย อันนี้ก้อ Cubbon Park ประมาณว่าแถวๆ ทำเนียบรัฐบาลบ้านเราอ่ะ

รูปสุดท้าย เพื่อนซี้โบเองจ้า น่ารักป่าววววววววว

เดวไปเที่ยวที่อื่น จะอัพเดทรูปมาให้ดูอีกนะคะ :P :P :P

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
  • Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 19
  • AE Mobile^
สาวๆ ที่นั่นหน้าตาเป็นไงน๊อ.........ไม่ได้บอกให้ถ่ายมาให้ดูนะน้องโบว์ แล้วแต่จะกรุณา

NooBo

โอเค จัดไปค่ะพี่เอ๋ เดววันนี้จะถ่ายรูปมาให้ดู แล้วพี่เอ๋จะติดใจ 55555

ออฟไลน์ danai8029

• Moderator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 4
สวยๆ ทั้งนั้นเลย...ขอบคุณมากๆ ครับ

NooBo

สวยๆ ทั้งนั้นเลย...ขอบคุณมากๆ ครับ

ด้วยความยินดีค่ะ  อาย. อาย. อาย. อาย. อาย. อาย. อาย. อาย.

ออฟไลน์ ฤทธิ์

• Global Moderator
  • คะแนนน้ำใจ: 2
  • อ.ภูเขียว
อ้างถึง
พีโจ้ชอบโกหกผมน๊ะพีโจ้  ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง เมากลิ้ง (แซวเล่นน๊ะครับเจ้าของกระทู้ :D)
รีแพร์บู๊ท รีแพร์imei ปลดล็อค อัพไทย แฟลชโปรแกรม
ฤทธิ์เทเลโฟน ต.ผักปัง อ.ภูเขียว จ.ชัยภูมิ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ขอบใจหลายๆเด้อน้องหล่า งามๆทั้งน้านเลย ว่าแต่2คนนี้ใครพี่ใครน้องเนี่ย  ::)

NooBo

ฮ่วยยยยย อ้ายเสเว้าจังซี้เคียดเด้ บ่เล่นนำเด้อ ถ้าเบิ่ง  ต่อย. ต่อย. ต่อย. ต่อย. ต่อย. ต่อย.

Facebook Comments