ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องใหม่สำหรับลูกค้ายอดแย่ทุกท่าน  (อ่าน 35817 ครั้ง)

juy_kk

• บุคคลทั่วไป
Re: ห้องใหม่สำหรับลูกค้ายอดแย่ทุกท่าน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 11:22:29 am »
  • Publish
  • Publish
  • ช่างขอนแก่นน่าจะนัดสุมหัวกันซักวันนะผมว่า รับรอง............ เมากลิ้ง  ;D
    กูตไอเดีย เลยครับ ช่างขอนแก่นน่าจะนัดมาเพื่อพบปะเพื่อความ สมาณฉัน ..อิอิ  ว่าแต่..อยากไปด้วยจังครับ  น่าจะปบปะกันครึ่งทาง ที่ กุงเทพ  อิอิ ชนแก้ว.

จัดมาเลยครับ เดือนละครั้งก็ยังดี ทุกเสาร์ของต้นเดือนหรือแล้วแต่เพื่อนสมาชิกจะว่าง
    แล้วจะเปิดคอร์ส อบรมณ์เรื่องอะไรกันดีคัรบ  ok! ชนแก้ว. ชนแก้ว.

oat-kk

Re: ห้องใหม่สำหรับลูกค้ายอดแย่ทุกท่าน
    « ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 11:28:22 am »
  • Publish
  • Publish
  • 5555
    จัดไปเลย ที่ซุ้มยาดอง กับแก้มชั้นดีมะขามเปียกกะเกลือ

juy_kk

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 11:04:22 am »
  • Publish
  • Publish
  • 5555
    จัดไปเลย ที่ซุ้มยาดอง กับแก้มชั้นดีมะขามเปียกกะเกลือ

ขอโทษครับ...ผมดื่มด้วยไม่ได้ เจ็บคอ

ออฟไลน์ ฤทธิ์

• Global Moderator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 2
    • อ.ภูเขียว
    « ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 10:11:16 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อ้างถึง
    ขอโทษครับ...ผมดื่มด้วยไม่ได้ เจ็บคอ
    กับแก้มชั้นดีมะขามเปียกกะเกลือ กินได้ไหมครับ ชนแก้ว.
    รีแพร์บู๊ท รีแพร์imei ปลดล็อค อัพไทย แฟลชโปรแกรม
    ฤทธิ์เทเลโฟน ต.ผักปัง อ.ภูเขียว จ.ชัยภูมิ

vat9

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 08:49:36 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มีชื่อเราใหมเอ่ย อิๆ อิๆ อิๆ

ton_mobile

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 09:45:07 am »
  • Publish
  • Publish
  • จะสิ้นปีแล้ว ลูกค้ายอดแย่ชำระอาจารเสกันหมดหรือยังครับ

NPB

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 12:14:08 am »
  • Publish
  • Publish
  • ยุขอนแก่นกันหรือครับ พิดีผมก้อว่าจะย้ายไปบ้านแฟนที่นุ่นเหมือนกัน ท่าทางดี มั้ย ครับ

ออฟไลน์ ball_1

• Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: -2
    « ตอบกลับ #37 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2009, 07:09:30 am »
  • Publish
  • Publish
  • ปาตี้แบบว่าอบรมอะไรสักอย่าง  ทริปนี้น่าสนใจมากครับ   :-\ :-\ :-\

Mr.ps_mobile

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 12:37:47 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เด๋วขอ เคบ้างครับ ท่านเส อิอิอิ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #39 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 01:23:24 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เด๋วขอ เคบ้างครับ ท่านเส อิอิอิ
    ผมต้องขอพี่มากกว่าครับพี่ ก้ากๆ

tomstukcom

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 03:37:56 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อาจารย์เส ใจเย็นนะ

@@@ money phone @@@ บ้านขามป้อม ขอนแก่น

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 03:59:51 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อาจารย์เส ใจเย็นนะ

@@@ money phone @@@ บ้านขามป้อม ขอนแก่น
    เอ้า มาไงเนี่ย  :D

tomstukcom

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2010, 09:18:21 am »
  • Publish
  • Publish
  • @@@ money phone @@@ บ้านขามป้อม ขอนแก่น

ดีครับ จะได้มีความรู้ใหม่ๆๆมาเสริมการซ่อม

tomstukcom

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 01:12:51 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เกี่ยวข้าวอยู่ไม่ได้ไปรับเครื่ง I360 ที่ไม่อ่านซิม นะครับ อย่าโกรธผมเด้อ อาจารย์
    จาก ต้อม Money Phone ขามป้อม พระยืน ขอนแก่น

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 02:28:09 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เกี่ยวข้าวอยู่ไม่ได้ไปรับเครื่ง I360 ที่ไม่อ่านซิม นะครับ อย่าโกรธผมเด้อ อาจารย์
    จาก ต้อม Money Phone ขามป้อม พระยืน ขอนแก่น
    โห.....รับหลายงานแท้ จะเอาตังเก็บใว้ใหนน้อ

Facebook Comments