ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคง่ายๆ การแฟลชCPU Infineon แก้อาการ ติด-ดับ จากทีมงาน 329  (อ่าน 2986 ครั้ง)

yodbeen

• บุคคลทั่วไป
 bravo! bravo! bravo!
ให้แฟลชตามปกติอีกครั้ง เมื่อโปรแกรมแกรมแฟลชได้ 98% ให้ดึงสายแฟลชออก
เท่านี้แหละครับ เครื่องสามารถเปิดติดใช้งานได้ปกติ ไม่มีอาการติดดับ อีกต่อไปครับ
ใช้ VE - BOX Ve infineon v3.1
ทดสอบแล้ว แหล่มเลยอิๆๆๆๆ
;จากทีมงาน 329 ;

ผมลองโดย LG kp100 cpu7880
1. ดูดด้วยแมงมุม แล้วแฟลชด้วยแมงมุมแฟลชใด้ 98% เครื่องเปิดไม่ติด
2. แฟลชด้วย VE o.k 100% เครื่อง ติดดับ(ไฟล์จากที่อื่นและที่ดูดใว้ติดดับเหมือนกัน)
3. แฟลชอีกรอบ ด้วยVE รอจนถึง 98% แล้วดึงสายออก
4. เก็บตังลูกค้า
(ใคร่มีเครื่องลองเลยครับ ใด้ผลยังไงเล่าสู้กันฟังด้วยนะครับ)

ออฟไลน์ หัวโต

• AMT User
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0
  • คนที่ล้มเหลวไม่ได้แพ้...แต่คนที่แพ้คือคนที่ล้มเลิก
ขอบคุนมากค่ะ

ton_mobile

ตีมือ ตีมือ ตีมือ

phoneOne

ตีมือ ตีมือ ตีมือ

ออฟไลน์ ฤทธิ์

• Global Moderator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 2
  • อ.ภูเขียว
 8) ขอบคุณคร้าบ
รีแพร์บู๊ท รีแพร์imei ปลดล็อค อัพไทย แฟลชโปรแกรม
ฤทธิ์เทเลโฟน ต.ผักปัง อ.ภูเขียว จ.ชัยภูมิ

dee66

ขอบคุนมากครับ

Facebook Comments