ผู้เขียน หัวข้อ: หลงทาง...เดินโซซัดโซเซ ...!!!!!!  (อ่าน 4528 ครั้ง)

on mobile77

• บุคคลทั่วไป
หลงทาง...เดินโซซัดโซเซ ...!!!!!!
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 02:58:52 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไม่ได้เข้ามาเว็บตาเสเลย ... มั่วแต่ไปเที่ยวบ้านเพื่อนคนอื่น ...  อย่าน้อยใจนะ นานๆมาที... :) ไม่มีไรมากแค่แวะมานั่งพักใจหน่อยหายเหนื่อยใจแล้วก็จะไปต่อ  :P ..... เดี๋ยวนี้สมาชิกเยอะนะ ...  ::)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: หลงทาง...เดินโซซัดโซเซ ...!!!!!!
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 04:40:40 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ยินดีครับพี่ เว็บเล็กๆเน้นดูแลลูกค้าสมาชิกอาจจะน้อยไปหน่อยครับ

on mobile77

• บุคคลทั่วไป
    Re: หลงทาง...เดินโซซัดโซเซ ...!!!!!!
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 06:07:23 am »
  • Publish
  • Publish
  • ยินดีครับพี่ เว็บเล็กๆเน้นดูแลลูกค้าสมาชิกอาจจะน้อยไปหน่อยครับ

ขอบคุณครับ ... และขอแสดงความยินดีกับกิจการที่เจริญก้าวหน้าขึ้นทุกวันมีลูกศิษย์ลูกหามากขึ้นแบบนี้เค้าเรียกว่าทำดีได้ดี ... " คิดดีทำดีได้ดี "  ::)  ...( จากใจนะเส )  :-*

Facebook Comments