ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์เส ครับรบกวนขอตัวติดตั้ง เวอร์ firmware box jtag manager v1.35+1.6หน่อย  (อ่าน 3716 ครั้ง)

lovepapa123

• บุคคลทั่วไป
firmware box v.1.6  jtag  manager v1.35
ถอนตัวเก่าไป ติดตั้ง ตัว 1.22 มันไม่ยอมเปิดหน้าโปรแกรมให้
หาแล้วเจอแต่ 1.22 ส่วน 1.35 ไม่รู้ที่โหลด พยายามแล้วก็ไม่ได้
ตัวเก่าติดตั้งไปแล้วและอัพผ่านแล้วก่อนหน้านี้ 1.22 +1.29และอัพเพิ่มเป็น 1.6และ1.35 ล่าสุด
แต่หาตัวนี้ไม่ได้ jtag manager v1.35 
คิดไม่ถึงว่าหายากมาก
 ขอบคุณอาจารย์ล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
เดี๋ยวหาให้นะครับ ตอนนี้ใช้มือถืออยู่

lovepapa123

ไม่ใช่เฉพราะผมครับอาจารย์

http://forum.gsmhosting.com/vbb/archive/t-1329484.html

ออฟไลน์ SE

เดี๋ยวหาให้ครับ เหนไผ่บอกว่ามีอยุ่

lovepapa123

ได้แล้วครับอาจารย์ แต่ไม่ใช่ v1.35 นะ เพียงแต่ย้าย ไดร์จาก C: เป็น D: แล้วติดตั้งให้อยู่ในไดร์ D: เลย ทั้ง driver และ program เลย

lovepapa123

อาจารย์เอามาแปะแลยครับผมว่า คนที่ใช้ไม่เป็น อย่างหน่อยก็มีประโยชน์
เพราะตามเว็ป หายาก

lovepapa123

จะรู้ได้อย่างไรว่าติดตั้ง ได้หรือไม่ ยังไม่มีเครื่องลอง

lovepapa123

lovepapa123

ผมจองไผ่นั้นแหละครับแต่พี่แก่ติดธุระผมไม่รู้จะปึกษาผู้ไดเลยนึกถึงอาจารยืครับ

ขอบคุณมากกๆๆครับที่เสียเวลามาตอบ

ออฟไลน์ SE

เมื่อซักพักเหนเค้าออกเวอชั่น 1.36 มาแล้วได้ลองรึยังครับ

Facebook Comments