ผู้เขียน หัวข้อ: HKPro ebox อับเดท mainsoft ได้ไหมครับ  (อ่าน 1987 ครั้ง)

jajabeng

• บุคคลทั่วไป
HKPro ebox อับเดท mainsoft ได้ไหมครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 28, 2009, 09:49:25 pm »
  • Publish
  • Publish
  • HKPro ebox อับเดท mainsoft ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: HKPro ebox อับเดท mainsoft ได้ไหมครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2009, 07:15:40 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ได้ครับ กลับถึงบ้านแล้วจะอัพให้นะครับ

jajabeng

Re: HKPro ebox อับเดท mainsoft ได้ไหมครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2009, 11:52:12 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับ  :D :D :D

jajabeng

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 06:55:01 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ได้ครับ กลับถึงบ้านแล้วจะอัพให้นะครับ

ไปอบรมที่เชียงใหม่เหรอครับพี่ เพื่อนไปอบรมด้วยสงสัยพี่จะไปด้วย

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 10:29:10 pm »
  • Publish
  • Publish

ไปอบรมที่เชียงใหม่เหรอครับพี่ เพื่อนไปอบรมด้วยสงสัยพี่จะไปด้วย
    ปล่าวครับ ตอนตอบกระทู้นี้ผมอยู่ต่างประเทศ(เพื่อนบ้าน)ครับ  ;D
    โปรแกรมผมอัพให้แล้วนะครับ http://www.se-thailand.net/smf/index.php/topic,3115.new.html

jajabeng

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 10:32:24 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับ  :D

Facebook Comments