ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพประวัติศาสตร์ เหล่าแฮกเกอร์ผู้อยู่เบื้องหลังการเจลเบรค iOS จากงาน Jailbreaker  (อ่าน 1716 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rich

• Global Moderator
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 14
มีภาพการรวมตัวของเหล่าแฮกเกอร์ผู้อยู่เบื้องหลังการเจลเบรคทุกคน ซึ่งเขาเหล่านี้ได้ไปร่วมงาน DEF CON 19 Conference ซึ่งเป็นงานรวมตัวเหล่าแฮกเกอร์ที่มีชื่อเสียงที่สุดของโลกครับ โดยงานจัดขึ้นที่รัฐ Nevada ประเทศสหรัฐฯ

ซึ่งจากภาพด้านบนเราจะเห็นแฮกเกอร์ที่อยู่เบื้องหลังเจลเบรค iOS ระดับตัวพ่อทั้งสิ้น ไม่ว่าจะเป็น Saurik (ผู้สร้าง Cydia), P0sixninja (นักพัฒนา Greenpois0n), Geohot (คนนี้คงทราบกันดีอยู่แล้ว), Jaywalker (แฮกเกอร์ของ Apple TV apps developer ผู้โด่งดัง)

ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
บ้านเราน่าจะมีแบบนี้มั่งนะครับ ว่าแต่จะแฮ้คเครื่องอะไรดี ไอโมบายดีมั้ย ฮ๋าๆๆๆๆๆ

zeezaa17

• บุคคลทั่วไป

Facebook Comments