ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำไทย SONY T250i ด้วยนะครับ  (อ่าน 2268 ครั้ง)

C_MOBILE

• บุคคลทั่วไป
ช่วยทำไทย SONY T250i ด้วยนะครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 11:50:33 am »
  • Publish
  • Publish
  • เครื่องนอกต้องการอัพภาษาไทย
    มีกล่องทอนาโดทำได้ไหมครับ
    ขอไฟล์+วิธีแฟลช
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ ฤทธิ์

• Global Moderator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 2
    • อ.ภูเขียว
    Re: ช่วยทำไทย SONY T250i ด้วยนะครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 04:21:52 pm »
  • Publish
  • Publish
  • กล่องทอนาโดไม่ลองรับรุ่นนี้ครับพี ต้องsetool
    รีแพร์บู๊ท รีแพร์imei ปลดล็อค อัพไทย แฟลชโปรแกรม
    ฤทธิ์เทเลโฟน ต.ผักปัง อ.ภูเขียว จ.ชัยภูมิ

C_MOBILE

• บุคคลทั่วไป
    Re: ช่วยทำไทย SONY T250i ด้วยนะครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 05:07:11 pm »
  • Publish
  • Publish
  • กล่องทอนาโดไม่ลองรับรุ่นนี้ครับพี ต้องsetool

ขอบคุณท่านฤทธิ์ครับ

ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

Facebook Comments