ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ ผมเด็กใหม่คับมีอะไรดีๆแนะนำน้องด้วยน่ะคับ  (อ่าน 5649 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatphone

• AMT User
  • Newbie
  • คะแนนน้ำใจ: 0
ผมโบ้ทโฟนคับ boatphone ไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ

ซ่อมไม่เก่งคับเลยมาหาดูดความรู้เว็ปน้าเสคับ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

ว่างๆจะแวะชวนพี่ไปทานอาหาร ตุ๊อาหารป่า ที่ขอนแก่นน่ะคับ ชนแก้ว.

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ยินดีต้อนรับบครับผม
ร้านที่ว่าอยู่แถวสนามบินรึปล่าวครับ ถ้าใช่ก็รีบเลยตอนนี้ผมอยู่ มข พอดี  :-\

• AMT User
  • Newbie
ร้านที่ว่าอยู่แถวสนามบินรึปล่าวครับ ถ้าใช่ก็รีบเลยตอนนี้ผมอยู่ มข พอดี  :-\

ผมอยู่ตากคับน้าเส ตากโมบายคับผม พอดีว่าเคยไปทำงาน บริษัท จินดาทรัพย์เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด แถวๆ พระลับคับ เลยค่อนข้างรู้จักที่เที่ยวเยอะคับ อิอิ

ออฟไลน์ SE

ผมอยู่ตากคับน้าเส ตากโมบายคับผม พอดีว่าเคยไปทำงาน บริษัท จินดาทรัพย์เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด แถวๆ พระลับคับ เลยค่อนข้างรู้จักที่เที่ยวเยอะคับ อิอิ
งั้นแจ่มเลย ผมมาอยู่ที่นี่ห้าปีระ ไปใหนไม่ถูกเลย  แฮ่ๆ

• AMT User
  • Newbie
สงสัยว่างๆต้องไปเที่ยวหาน้าเสมั้งแล้วล่ะคับ จะได้ถ่ายรูปคนหล่อสองคน ฮ่าใๆให้โลกรู้ไปเลยคับว่ายังมีคนหน้าตาดีขยันทำงานอย่างน้าเส และผมคับ
 ;D ;D ;D ;D ;D แถว มข คับเนื้อน่าเคี้ยวมากๆเลยคับ :-\

ออฟไลน์ SE

ก้ากๆ คนหน้าตาดีจะโคจรมาพบกัน

เดี๋ยวผมหาเนื้อนุ่มๆแถวนี้หม่ำก่อนละกันครับ  :-X

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
ก้ากๆ คนหน้าตาดีจะโคจรมาพบกัน

เดี๋ยวผมหาเนื้อนุ่มๆแถวนี้หม่ำก่อนละกันครับ  :-X
;D ;D ;D ;D ;D ;D

Facebook Comments