ผู้เขียน หัวข้อ: Usb Pinfinder และ Pinfinder ที่ไส่ในกล่องspidermanมันตัวเดียวกันหรือเปล่าครับ  (อ่าน 1665 ครั้ง)

vat9

• บุคคลทั่วไป
Usb Pinfinder   และ Pinfinder  ที่ไส่ในกล่องspidermanมันตัวเดียวกันหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ตัวเดียวกันครับ Usb Pinfinder  เป็นชื่อเต็มๆครับ
PinFinder สำหรับกล่องสไปเดอร์แมน หน้าที่หลักคือสแกนขา CPU ที่ต้องแฟลชผ่าน USB (เช่น speadtrum)หน้าตาจะเป็นแบบนี้ ซึ่งขนาดก็ประมาณเท่ากับบัตรATM นี่ละครับ

แต่จะมีอีกกล่องนึงชื่อ Infinity Pinfinder แต่ใช้พ่วงกับกล่อง infinity เพื่อสแกนขา หน้าตาเป็นแบบนี้ครับ

ส่วนอันนี้ชื่อ PadFinder สำหรับพ่วงกับกล่อง Multibox เพื่อสแกนขาเหมือนกันครับ

vat9

• บุคคลทั่วไป
ขอบคณุครับ

Facebook Comments