ผู้เขียน หัวข้อ: แมงมุม 3.53 แครก ใช้ดีกว่า2.55 ไม่ต้องออนพาเวอร์ค้าง ( ภาษาัอังกฤมาแว้วๆๆๆๆๆ)  (อ่าน 15498 ครั้ง)

sukon1800

• บุคคลทั่วไป
แก้ได้แค่นี้ เหลือ อีก2 ส่วนที่แก้ไม่ได้   ถ้าแก้แล้ว โปรแกรมจะเปิดใช้งานไม่ได้ เอาไปอย่านี้นะ
ขนาดถอดออกมาแต่ ละชิ้น นะนี้   อิอิอิ  ยังแก้ไม่ได้ 2 ส่วน  อิอิ

( แก้ผิดความหมายบ้างส่วนโปรแกรมกจะเปิดไม่ได้  /ซึงเขาเรียกว่าภาษา C และ ภาษาเลย32  นะครับมันอ่านลึกไป  อิอิ)

ข้อความถูกซ่อน คุณต้องแสดงความเห็นหรือขอบคุณก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2009, 03:59:03 pm โดย تتردد ؛ البروفسور غرام. »

ออฟไลน์ santajunior

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0

tonmobile

bravo!

เด๋วถ้าว่าง จะออกเวอร์ชั่นของตัวเองบ้าง  :-\

sukon1800

แมงมุมไม่ว่า เวอร์ไหน แม็ดแฟลชโตซิบ่า  แมงมุมงไม่เก่ง

love jum

แมงมุมเวอร์ชั่นนี้น่าจะเจ๋ง

love jum

ขอบคุณครับท่าน
อ่านชื่อท่านไม่ออกครับ

clate

ขอบคุณครับ ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Global Moderator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 5
 ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

pompom

tonmobile

มาแว้ว  ประกาศ... อีกหนึ่งตัวเลือก เอาไปลองดู

แก้ไข 2 หน้าต่างที่เหลือ ให้เป็น Eng แล้ว
 yo!
http://www.4shared.com/file/120955165/7e78a49a/SpiderMan_V353.html

sukon1800

เลือกอีหน้าต่างยังแก้ไม่หมดที่ พี่ต้น

sukon1800

love jum

ผมจะมรูฟเวอเก่าออกไฟล์จะหายไปด้วยใหมครับ

sukon1800

Facebook Comments