ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่อง spd ดูดไฟล์ดูดไฟล์ไม่จบครับปรับความเร็วจนสุดแล้วดูดได้แค่ 20%  (อ่าน 2343 ครั้ง)

talokong

• บุคคลทั่วไป
เดี๋ยวเอาภาพขึ้นให้ดู

talokong

ไม่รู้ว่าผิดขั้นตอนตรงไหนป่าวชี้แนะหน่อยครับไม่ค่อยได้ทำ cpu พวกนี้เลย

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
บูตคอมใหม่แล้งลองดูอีกทีครับ

talokong

เหมียนเดิมครับกี่ทีๆก็เหมียนเดิมเซ็งแระแล้วแบบนี้ก้แสดงว่าแฟลชไม่ได้ด้วยใช่มั๊ยครับ

talokong

สรุปเสร็จซุปหน่อไม้3 รีดได้แฟลชได้แต่ไม่มีไฟล์แฟลชเลยใช้ไฟล์เดิมเดี๋ยวมารายงานต่อ

yodbeen

ดูแล้วผมว่าหน่าจะเลือก cpu ผิด  ลองเลือกเป็น SC6600D/E   ลองเปลี่ยนดูครับ ok!

talokong

รับตังค์ไปแล้วครับจบที่ซุป3 แต่สงสัยว่าผมคงผิดขั้นตอนไหนซักขั้นแหละของแมงมุมน่ะปกติใช่หาขากะฟอร์แมตเสียดายไม่มีเวลาเล่นนานกว่านี้หน่อยแถวบ้านไม่ค่อยได้เจอ cpu พวกนี้เท่าไหร่เสียดาย ก้ากๆ ก้ากๆ ก้ากๆ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ถ้ามีเครื่องมีอีกรบกวนใช้เวอชั่น 2.53 ลองหน่อยนะครับ เห็นว่าเวอชั่นล่าสุดมีปัยหากับ SPD

Facebook Comments