ผู้เขียน หัวข้อ: อ.เส ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 1665 ครั้ง)

nayam

• บุคคลทั่วไป
อ.เส ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
« เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 11:52:19 am »
  • Publish
  • Publish
  • คือผมเพิ่งหัดใช้  SpiderMan V.2.61 และตอนนี้ผมมีเครื่อง  Wins B8 อยากรู้ว่ามัน Format กับกล่องตัวนี้ได้ไหม
    ถ้าได้ช่วยแนะนำหน่อยครับ  ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ
    ออลืมบอกไปว่าเครื่องตัวนี้ยังดีอยู่ครับผมซื้อมาจากลูกค้าและต้องการจะเอามาทดลองกับกล่อง ตัวนี้ดู

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: อ.เส ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:36:01 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ทดลองได้เลย แต่อย่าลืมดูดไฟล์ใว้นะครับ

nayam

Re: อ.เส ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 04:29:41 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ
    แตว่ามันใช่ CPU อะไรครับ ผมสแกนไม่เจอเลยครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 05:40:06 pm »
  • Publish
  • Publish
    แตว่ามันใช่ CPU อะไรครับ ผมสแกนไม่เจอเลยครับ

ถ้าจำไม่ผิดจะเป็น MTk นะครับ

nayam

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 02:32:57 pm »
  • Publish
  • Publish

ถ้าจำไม่ผิดจะเป็น MTk นะครับ
    -ขอบคุณครับ

Facebook Comments