BlackBerry

หัวข้อ

<< < (2/11) > >>

[1] LED สีแดงกระพริบ เป็นจังหวะ ของเครื่อง BlackBerry มีความหมายอย่างไร มาดูกันครับ

[2] วิธีการล้างเฟิร์มแวร์ Blackberry ด้วยโปรแกรม BBSAK (คิดว่าน่าจะละเอียดแล้วครับ)

[3] เอามาฝากครับ BlackBerry 9700 ปุ่ม 0 กดไม่ได้ครับ

[4] ลองมาเช็คกันดูว่าเครื่องเราเป็น No logo จริงไหม (ไม่ชัวร์นะ)

[5] แชร์ 9300 ขึ้น SOS จากการตั้งค่า

[6] เอามาฝากครับ BlackBerry Bold 9700 มองไม่เห็นเมมโมรี่การ์ดครับ

[7] เอามาฝากครับ BlackBerry 9900 ปุ่มกดไม่ได้ + ลาย Socket ปุ่มกดด้วยครับ

[8] สดๆร้อนๆ BB8520 เสียบหูฟังแล้วไม่ตอบสนอง เสียงออกลำโพง (แชร์)

[9] เอามาฝากครับ Blackberry Bold 9700 Trackpad ไม่ทำงานครับ

นำร่อง

[0] ขึ้นหนึ่งระดับ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version