ผู้เขียน หัวข้อ: ขอไฟล์ smile x11 ครับผม  (อ่าน 3115 ครั้ง)

a and b mobile

• บุคคลทั่วไป
ขอไฟล์ smile x11 ครับผม
« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 08:59:43 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตัวในรูปเลยครับผม รีดไฟล์ได้ แต่ดูอ่านเวอร์ชั่นไม่ได้เลย
    ไฟล์ 16เมก ซีพียู6225 เม็ดแฟลทโตชิบา tc58fvm7tdd

ออฟไลน์ paliga

• Newbie
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    Re: ขอไฟล์ smile x11 ครับผม
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2022, 03:17:38 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขาตั้งกล้อง (Tripod & Support)
    หากต้องการภาพถ่ายสักใบที่มีองค์ประกอบอย่างครบครัน จะอาศัยเพียงกล้องตัวเดียวก็คงไม่ได้ คงต้องอาศัยอุปกรณ์เสริมต่างๆ เข้าไปด้วย
    รวมไปถึงขาตั้งกล้องเช่นเดียวกัน ซึ่งบางสถานการณ์ บางเวลา คุณอาจจะต้องการ เพื่อให้เข้ามามีส่วนร่วมกับภาพนั้นๆ ของคุณได้
    โดยเฉพาะในสถานที่ที่มีแสงน้อย หรือภาพที่ต้องการแสงไฟจากรถเป็นเส้นๆ เป็นต้น โดยไม่ว่าจะเป็นมือใหม่ หรือมือเก่า หรือว่ามือไหนๆ
    หากต้องการภาพดังกล่าว ก็ต้องใช้กันทั้งนั้น ดังนั้น วันนี้เราจะมาทำความรู้จักว่ามีรายละเอียดกันอะไรบ้าง

Facebook Comments