Mobile Phone > Apple IPhone,IPAD,IPOD

ลบ Passcode ด้วย iPhone browser

(1/43) > >>

pom_twz^:
เครื่องติดรหัสล๊อก ก็ปลดได้เลย ตอบแล้วก็ตามนี้เลยครับ yo!

ข้อความถูกซ่อน คุณต้องแสดงความเห็นหรือขอบคุณก่อน

Weerachart.u:
 8)

Weerachart.u:
ขออนุญาตถามครับ ใช้กับ iPhone4 ได้มั้ยครับ

pom_twz^:

--- อ้างจาก: Weerachart.u ที่ สิงหาคม 08, 2011, 09:55:27 am ---ขออนุญาตถามครับ ใช้กับ iPhone4 ได้มั้ยครับ

--- End quote ---
ครับผม ยังไม่ได้ลองครับ แต่ที่โพสในเวป เริ่ม 2g 3g 3gs ครับ

SE:
เดี๋ยวนี้พี่ป้อมกลายเป็นเทพไอโฟนไปชะแล้ว มีถูกๆมาแล่งกันใช้มั้งนะครับ  ขอบคุณคร้าบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version