Service Tools > CPF,CPF II

น้าเสฝากดู ไอโมบาย520 ฟอร์แมทด้วยซีพีเอฟดับ แฟรชไม่ตื่นครับ

(1/3) > >>

nomo1:
เจอไปตัวหนึ่งชักกลัว โพสถามในเวบบอร์ด ก็มีคนเจอเหมือนกัน ข่าวว่า วีอี เอ็มทีเค 3.3 อะไรนี่ล่ะแฟรชผ่าน (ใช้ไฟล์ตัวเดียวกันด้วยดิ)

cpu type 6226ma   
cpuid  410F0ca9
flash type <toshiba> tv00578002dabd

ยูงทอง:
เห็นมีคนบอกต้องใช้แฟลชทูลอ่ะคับรู้สึกจะต้องใช้4.1คับ

nomo1:

--- อ้างจาก: ยูงทอง ที่ มีนาคม 01, 2008, 01:23:29 am ---เห็นมีคนบอกต้องใช้แฟลชทูลอ่ะคับรู้สึกจะต้องใช้4.1คับ

--- End quote ---

ขอบคุณมากครับผม อิอิ แบบนี้สบายๆ

SE:
แจ้งผลด้วยนะครับ ผมไม่มีเครื่องลอง ถ้าใคามีก็ส่งมาได้นะครับ เดี๋ยวช่วยวิจัยให้

nomo1:

--- อ้างจาก: SE ที่ มีนาคม 01, 2008, 12:58:32 pm ---แจ้งผลด้วยนะครับ ผมไม่มีเครื่องลอง ถ้าใคามีก็ส่งมาได้นะครับ เดี๋ยวช่วยวิจัยให้

--- End quote ---

พอดีเครื่องมาอาการดับเองบ่อย ก็เลยสแกนไวรัส +รีเซตเครื่องให้ลูกค้าไปแล้ว ก่อนที่จะได้คำตอบน่ะครับ (ลูกค้ารีบ)

ถ้าเจออีกแล้วจะลองดูครับ แต่ยังหวิวๆ อิอิอิ....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version