Mobile Phone > China Phone & House Brand (Software)

MTK 6252A เจอแบบนี้แก้ไขยังไงครับ

(1/1)

blackcombat:
เครื่อง iphoneจีนครับ ลูกค้าเล่นอินเตอร์เน็ตแล้วแล้วจอดับครับ เปิดเครื่องติดแต่ไม่สามารถเข้าใช้งานได้
 ใช้SuperdocIII แสกนแล้วได้ตามภาพครับ เอาเครื่องดีรุ่นเดียวมาแสกน ก็ได้แบบเดียวกันครับ
 แกะเครื่องออกมาจั๊มสายที่บอร์ดก็ได้แบบเดัยวกันครับ หรือว่าSuperdocใช้กับซีพียูรุ่นนี้ไม่ได้

SE:
โปรแกรมไม่รุ้จักเม็ดแฟลชครับ ลองใช้กล่องอื่นดูครับ

jeabni:
 8)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version