Service Tools > Z3X

ปลดล็อกรหัส ซัมซุงฮีโร่ เอฟเอ็ม E1205T

(1/3) > >>

SE:
เลือกรุ่นเป็น E1202 นะครับ เพราะเวอชั่นปัจจุบันยังไม่มีรุ่น E1205 ให้เลือก
กด Read Info (code)
กดเปิดเครื่องค้างใว้ 3 วินาที
เมื้อได้โค้ดแล้วก็เปิดเครื่อง ใส่รหัสที่โปรแกรมอ่านได้
หลังจากเข้าเมนูได้แล้วอย่าลืมปิดระบบป้องกันนะครับ หรือจะกดรีเช็ตั้งหมดเลยก็ได้

*** หมายเหตุ โปรแกรมนี้ผมรัน บน windows7 64bit ไม่มีปัญหาใดๆครับ ***

ampmobile:
 bravo!ขอบคุณครับ ค่าปลดซัก 400 น่าจะดี อิๆ
 อิๆ อิๆ

geegee6211:
 ;) ;) ตีมือ ตีมือ

o.k.mobile:
ใส่ระหัสสะหลายตัวคงจะกลัวเมียจับใด้  ก้ากๆ ก้ากๆ

jeabni:
 ขอบคุณคร้าบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version