News,Infomation,Joke,ETC > General,Jokes,etc

ธีมใหม่เปิดใช้งานแล้วนะครับ ช่วยกันติชมกันหน่อย

(1/2) > >>

SE:
ธีมใหม่มาพร้อมลูกเล่นมารตฐานที่่เว็บเด่นๆเค้ามีกัน ดังนี้
เพิ่มคลิปจากยูทูป
เพิ่มปุ่มซ่อนกระทู้
เพิ่มปุ่มกดถูกใจ (Like)Facebook , Tweet, Google +1  ใว้ไต้กระทู้

ลองใช้งานกันดูครับ เรื่องรูปเรื่องโลโก้หรือปัญหาต่างในบอร์ดแจ้งที่นี่ได้เลย

สำเภาทองคลาสสิคโฟน:
สวยจุงเบยย
 :D :D

SE:
อ้าว พี่กอล์ฟฟโดนลบไปแล้วมาได้ไงเนี่ย  lol lol lol lol

from007:
เหง บอก 90 วัน ตกใจ หม๊ดด เบย =D> =D> =D> =D>

SE:

--- อ้างจาก: from007 ที่ กันยายน 09, 2013, 07:46:31 pm ---เหง บอก 90 วัน ตกใจ หม๊ดด เบย =D> =D> =D> =D>

--- End quote ---
สามเดือนย้อนก่อนหน้านี่ใครไม่ได้ล็อกอินเข้ามาระบบมันลบออดหมดครับ ถ้ามีเข้ามาในช่วงเวลานี้ก็ยังอยู่ครับ
 :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version