News,Infomation,Joke,ETC > Customer Black List บัญชีดำสำหรับลูกค้ายอดแย่

ห้องใหม่สำหรับลูกค้ายอดแย่ทุกท่าน

(1/9) > >>

SE:
ตอนนี้มีหลายท่านที่เข้าข่ายแต่ผมจะรอให้ถึงที่สุดจึงจะนำชื่อขึ้นในลิส หลายท่านก็ค้างมาตั้งแต่ปีที่แล้วซึ่งผมว่ามันนานเกินไป

ทุกคนคนต่างทำมาหากิน ถ้าพอคุยกันได้ก็คุยกันจะดีกว่า ถ้าเงียบไปเลยติดต่อไม่ได้มันเข้าข่ายฉ้อโกงแล้วล่ะครับ 

และด้วยความเคารพนะครับ ผมไม่อยากให้มีชื่อใครในนี้เลย
 ขอบคุณคร้าบ

foytong:
ถ้าน้าผมรวย เขาคงไม่ทำแบบนี้
ใครคิดว่าเอาของไปแล้วลืมจ่าย
ช่วยโอนให้น้าผมด้วย

ตัวดำหมดแล้ว(กินเหล้ามาก)

(ผมมีค้างอะไรป่าวครับ)

pompom:
ใครบ้างนะทำกับน้าเสแสนดีคนนี้ได้ อย่างนี้ต้องลงโทษให้ไม่มีลูกค้าเข้าร้าน(แต่จ่ายค่าของที่เอาไปก่อนนะ) เอาใจช่วยให้ได้ตังคืนครับ

puy_san:
ผมขอสมัครเป็นลูกค้าประเภทนี้ ล่ะ กัน อิอิ

SE:

--- อ้างจาก: puy_san ที่ มกราคม 30, 2009, 03:08:19 pm ---ผมขอสมัครเป็นลูกค้าประเภทนี้ ล่ะ กัน อิอิ

--- End quote ---
อย่านะคร้าบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version