News,Infomation,Joke,ETC > Customer Black List บัญชีดำสำหรับลูกค้ายอดแย่

ห้องใหม่สำหรับลูกค้ายอดแย่ทุกท่าน

<< < (9/9)

tomstukcom:
อาจารย์เส ใจเย็นนะ

@@@ money phone @@@ บ้านขามป้อม ขอนแก่น

SE:

--- อ้างจาก: tomstukcom ที่ มิถุนายน 09, 2010, 03:37:56 pm ---อาจารย์เส ใจเย็นนะ

@@@ money phone @@@ บ้านขามป้อม ขอนแก่น

--- End quote ---
เอ้า มาไงเนี่ย  :D

tomstukcom:

ดีครับ จะได้มีความรู้ใหม่ๆๆมาเสริมการซ่อม

tomstukcom:
เกี่ยวข้าวอยู่ไม่ได้ไปรับเครื่ง I360 ที่ไม่อ่านซิม นะครับ อย่าโกรธผมเด้อ อาจารย์
จาก ต้อม Money Phone ขามป้อม พระยืน ขอนแก่น

SE:

--- อ้างจาก: tomstukcom ที่ พฤศจิกายน 19, 2010, 01:12:51 pm ---เกี่ยวข้าวอยู่ไม่ได้ไปรับเครื่ง I360 ที่ไม่อ่านซิม นะครับ อย่าโกรธผมเด้อ อาจารย์
จาก ต้อม Money Phone ขามป้อม พระยืน ขอนแก่น

--- End quote ---
โห.....รับหลายงานแท้ จะเอาตังเก็บใว้ใหนน้อ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version