Service Tools > MX-Key

รวม VDO การแฟลชและเทคนิคต่างๆของ MXKEY

(1/8) > >>

SE:
การติดตั้งโปรแกรม

การดาวน์โหลดเวอชั่นใหม่และการเช็คอัพเดท

การแฟลช BB5

การแฟลชเฉพาะภาษาในกรณีที่เวอชั่นเดียวกัน

การ erase BB5

การทำ RPL สำหรับเครื่อง DCT4 และ DCT4+

การเขียน PM

การเช็ตค่าต่างๆในโทรศัพท์ให้กลับเป็นค่าโรงงาน (เหมือนการทำ UI Seting ในทอนาโด)

การเปลี่ยนชื่อและอีเมล์ที่ใช้สำหรับเข้าซัพพอร์ท

ส่วนอันนี้เป็นแบบวีดีโอรวมๆครับ

MX_KEY_USER_VIDEO_by_milan_dhal
MX_KEY_USER_VIDEO_by_milan_dhal

foytong:
ขอบคุณครับ

นอนดึกจัง   :(

SE:
ทำคู่มืออยู่ครับเลยดึกไปนิดนึง

Lipoe152:
ขอบคุณมากๆครับ

lux:
ไม้มี mx-key  แต่ขอชมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version