ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่พบไดเวอร์  (อ่าน 2083 ครั้ง)

golf

• บุคคลทั่วไป
ไม่พบไดเวอร์
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 03:20:05 pm »
  • Publish
  • Publish
  • คืออยู่ๆๆวันนี้ก็ไม่พบไดเวอร์ไปเชยๆๆเลยครับไปลงคอมเครื่องใหม่แล้วก็เหมือนกันเลยครับเสพอมีวิธีไหมครับหรือกล่องเสียครับช่วยแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ zippozaa

• UFS HWK user
    • Newbie
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    Re: ไม่พบไดเวอร์
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 07:58:01 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอโทดนาครับ ได้ไปแกะกล่องหรือเปล่าครับ ผมเคยแกะแล้วถอดแบตออก อาการเดียวกันเลย เจ้งเลยครับ

phoneOne

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 11:24:51 am »
  • Publish
  • Publish
  • กล่องยี่ห้อนี้มันวางยาไว้ครับ แบคอัพหมดมันจะมองไม่เห็นกล่อง ต้องส่งให้มันซ่อมที่เมืองจีน ค่าซ่อม ค่าส่ง หลายตังครับ ลองถามร้านที่ซื้อมาดู ผมโยนลงถังไปแล้วUniversal

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 03:19:27 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เอารูปมาดูครับว่าตอนคอนเนคมันขึ้นว่าไง เผื่อมีวิธีแก้

Facebook Comments