Service Tools > Universal

ไม่พบไดเวอร์

(1/1)

golf:
คืออยู่ๆๆวันนี้ก็ไม่พบไดเวอร์ไปเชยๆๆเลยครับไปลงคอมเครื่องใหม่แล้วก็เหมือนกันเลยครับเสพอมีวิธีไหมครับหรือกล่องเสียครับช่วยแนะนำด้วยครับ

zippozaa:
ขอโทดนาครับ ได้ไปแกะกล่องหรือเปล่าครับ ผมเคยแกะแล้วถอดแบตออก อาการเดียวกันเลย เจ้งเลยครับ

phoneOne:
กล่องยี่ห้อนี้มันวางยาไว้ครับ แบคอัพหมดมันจะมองไม่เห็นกล่อง ต้องส่งให้มันซ่อมที่เมืองจีน ค่าซ่อม ค่าส่ง หลายตังครับ ลองถามร้านที่ซื้อมาดู ผมโยนลงถังไปแล้วUniversal

SE:
เอารูปมาดูครับว่าตอนคอนเนคมันขึ้นว่าไง เผื่อมีวิธีแก้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version