ผู้เขียน หัวข้อ: รับทำสื่อการสอนCAI คอมพิวเตอร์ช่วยสอน E-learning สำหรับครูอาจารย์ราคาไม่แพงแน่นอ  (อ่าน 1594 ครั้ง)

atcomink

• บุคคลทั่วไป
รับทำสื่อการสอนCAI คอมพิวเตอร์ช่วยสอน E-learning สำหรับครูอาจารย์ราคาไม่แพงแน่นอน งานไวเสร็จเร็วครับ

ถ้าคุณเป็นอาจารย์ที่ต้องการบทเรียนผ่านเว็บ หรือ CAI คอมพิวเตอร์ช่วยสอน
บทเรียนสำเร็จรูป CD-ROM เพื่อทำผลงาน เลื่อนตำแหน่ง ทำอาจารย์ 3
หรือต้องการนำไปใช้ในการเรียนการสอนด้านวิชาการ อื่นๆ

........ติดต่อมาได้ครับ ราคาแบบครูอาจารย์ครับ ไม่คิดแพง หรือคิดบวกค่าวิชาใดๆทั้งสิ้น ผมคิดตรงๆ
จากเนื้องานที่คุณตั้งโจทย์มาเลยครับ

-=รับแก้ไขหลังงานเสร็จได้ตลอด เมื่อมีปัญหาครับ=- ไม่ทิ้งงานมีที่อยู่แน่นอน

ยังไงโทรมาติดต่อมาคุยนัดคุยเนื้องานตกลงกันก่อนได้เลยครับ

เบอร์ติดต่อ 081-012-7713 , 084-234-3678

ดูตัวอย่างผลงาน ทั้งในรูปแบบสื่อ CAI ออนไลน์ และ Story Board ได้ที่ http://cai.atcomink.com

**CAI ประเภทเนื้อหา+แบบทดสอบ+ตกแต่ง**
**ประเภทแบบทดสอบให้เลือก เช่น > เลือกตอบ,เติมคำ,จับคู่,ถูกผิด อื่นๆ (ธรรมดา หรือ แบบสุ่ม)**
=======================================================
**** พิเศษ สำหรับนิสิต นักศึกษา ระดับปริญญาตรี หรือต่ำกว่า เพียงนำหลักฐานการเป็นนิสิต จะได้รับส่วนลด 30% ****
**** หากท่านมีงบประมาณที่จำกัด ท่านสามารถตกลงกับเราได้ เราเน้นเนื้อหาทางวิชาการเป็นสำคัญ ****

1> CAI แบบธรรมดา(ทุกวิชา) เนื้อหา 1 บท(ไม่มากจนเกินไป)+แบบทดสอบหลังเรียน ไม่เกิน 30ข้อ
<<ราคาโดยประมาณ = 5000-8000 บาท>>

2> CAI เต็มรูปแบบ(ทุกวิชา) เนื้อหา 1 บท(เนื้อหามากแบบเต็มที่
มีรูปเยอะ)+แบบทดสอบก่อนเรียน+แบบทดสอบหลังเรียน ประมาณ 30 ข้อขึ้นไปจนถึง 60
ข้อ(สามารถนำไปใช้ประกอบการเรียนจริง)<<ราคาโดยประมาณ = 10000 - 18000 บาท>>

<< CAI เฉลี่ย หน้าละ 99 บาท เชคราคาออนไลน์ http://cai.atcomink.com/price.php >>
=======================================================
---==ทำธุรกิจร่วมกัน==---
*****สำหรับคนที่ต้องการเป็นนายหน้า เช่น..รู้จักคนที่ต้องการจ้าง เป็นเพื่อนหรือเป็นคนรู้จัก ต้องการทำ CAI*****
คุณสามารถจ้างผมทำได้ โดยคุณคุยกับคนจ้างให้เรียบร้อย คือทำธุรกิจรวมกันได้ครับ
รายล่ะเอียด โทรมาคุยได้ตกลงกันได้ในเรื่องนี้ (เหมาะสำหรับคนทำไม่เป็นแต่ต้องการหารายได้เสริมครับ)
สถานที่ปฎิบัติงาน
หมู่บ้านการเคหะนครสวรรค์ จังหวัดนครสวรรค์
การันตีผลงานจากคณาจารย์โรงเรียนสตรีนครสวรรค์

-------------ราคาคิดจากเนื้อหาในงานจริงๆครับ อิอิ สมเหตุสมผล แน่นอนครับ-------------

Facebook Comments