Mobile Phone > China Phone & House Brand (Software)

วิธีลงเกมส์เพิ่ม 5800 จีนค่ะ

(1/6) > >>

potaeporto:
อยากทราบวิธีลงเกมส์จา่วาในเครื่องค่ะ
เพราะว่าตอนซื้อคนขายบอกว่ามีจาวา  แต่ลงเกมส์จา่วาเครื่องไม่อ่านเล่นไม่ได้เลยค่ะ
ไม่ทราบว่าต้องลงโปรแกรมจาวาเพิ่มหรือเปล่าคะ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีนะคะว่าต้องทำอย่างไร
 ตอบผ่านเมล์ก้อได้ค่ะ potae-porto@hotmail.com

Chaowarit:
ไดดดดดดดดดดดดด

Chaowarit:
เเ โอ้ว แบร่ มึน. ก้ากๆ สองใจ อย่านะคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง เมากลิ้ง

AE_Mobile^:
Touch Screen China Mobile 320 x 240 Top Softwares

ใช้กับเครื่องจีนที่มี java  กระทู้นานละ แต่เอาลงไว้ละกัน  แฮ่ๆ

ข้อความถูกซ่อน คุณต้องแสดงความเห็นหรือขอบคุณก่อน

AE_Mobile^:

บางรุ่นเปิดเล่นที่เมม ได้เลย บางรุ่นไปเปิดในเมนู จาวา นะครับ สำหรับเกมส์เอาเกมส์จาวา ของรุ่นไหนก็ได้ โนเกีย หรือ อื่นๆ ที่ขนาดหน้าจอเท่าๆ กันมาลองลงดูครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version