Mobile Phone > I-Mobile (Hardware)

อีกทางแก้ i-mobile ดับเองบ่อย โลโก้ค้าง เปิดติดยาก(แฟลชผ่านแต่ไม่หาย)

(1/43) > >>

AE_Mobile^:
พักหลังๆ นี้มีมาบ่อยๆ กับ i-mobile รุ่นหลังๆ อาการ  ดับเองบ่อย โลโก้ค้าง เปิดติดยาก (บางครั้งติดบางครั้งไม่ติด) อาการแบบว่าแฟลชผ่านไป 2-3 วันกลับมาอาการเดิม แฟลชไปใหม่อีก หายไป 1 อาทิตย์เป็นอีกละ (ย้ำนะครับว่ามันแฟลชผ่าน กดออนปล่อยมือวิ่งปรกติเลย) คิดเอาเองว่าค่ามันคงจะเพี้ยน อาจจะไม่ใช่แนวทางทุกตัว แต่ก่อนไปเล่นตัวใหญ่ ฝากไว้อีกจุดที่เรามองข้ามอยู่แล้ว เพราะกดแฟลชปล่อยมือแล้วมันไม่ได้หยุด  

ตัวอย่าง ตัวนี้ทำผ่านมา 2 เดือนกว่าๆ แล้วไม่กลับมาอีก คิดว่าผ่านชัวร์แล้ว(บ้านอยู่ใกล้กันด้วย)

ข้อความถูกซ่อน คุณต้องแสดงความเห็นหรือขอบคุณก่อน

tam:
ขอบคุณครับ

ไตเติ้ลโฟน^:
ขอดูหน่อยครับ ??? ???

LIVER:
ขอบคุณครับ

clate:
ขอบคุณครับ :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version