Service Tools > Universal FBUS

หัวแฟลชโนเกียครอบจักวาล หัวที่เป็นusbหน่อยครับ

(1/2) > >>

Hello...:
อันที่เป็นหัวusb มันไว้ใช้ทำอะไรหรอครับ แล้วถ้ามาดัดแปลงทำแฟลชพวกcpu mtk ได้ไหมครับ

SE:
ใว้ใช้ต่อสาย data แล้วทำ ui หรือปลดล็อกโดยไม่ต้องใช้หัวแฟลชแบบเข็มค แต่ไม่สามรถแฟลชได้นะครับ ส่วนจะเอามาดัดแปลงแฟลชเครื่องจีนก็ทำได้ครับ ใว้มีเวลาจะทำรายละเอียดให้นะครับ

Hello...:

--- อ้างจาก: SE ที่ กุมภาพันธ์ 23, 2010, 11:24:50 am ---ใว้ใช้ต่อสาย data แล้วทำ ui หรือปลดล็อกโดยไม่ต้องใช้หัวแฟลชแบบเข็มค แต่ไม่สามรถแฟลชได้นะครับ ส่วนจะเอามาดัดแปลงแฟลชเครื่องจีนก็ทำได้ครับ ใว้มีเวลาจะทำรายละเอียดให้นะครับ

--- End quote ---
ขอบคุณค้าบสำหรับคำตอบค้าบ ส่วนวิธีดัดแปลงผมจะรอ อ.เส นะครับพอดีงบน้อยยังไม่มีกล่องแฟลช เครื่องจีนไอบายเลย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

inyard:
       ขอบคุณครับ

ฮัลโหล โมบาย Addy:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version