Mobile Phone > China Phone & House Brand

ช่วยบอกวิธีเซ็ตค่า โปรแกรม china editor Z3X

(1/1)

suras:
ช่วยบอกวิธีเซ็ตค่า โปรแกรม china editor หน่อยครับของ Z3X
มันเป็นโปรแกรมเวอร์ชั่นใหม่ ซื้อมายังไม่เคยลอง มีเครื่องเข้ามา
เลยลองทำดู แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง ใครรู้วิธีขอคำแนะนำด้วยครับ
ที่สำคัญ ผม add ไทยไม่เข้าครับ เพราะไม่รู้วิธี ลองดูวีดีโอแล้วมันเป็นเวอร์ชั่นเก่า
ลองทำตามไม่ได้ครับ เลย งง กับมัน

acer:
ตำแหน่งนี้ไว้สำหรับเลือก dic สำหรับแปลภาษาครับ เหมือน ver เก่านะครับ

suras:
พอมีวิธีการทำใหมครับ ตั้งแต่ขั้นตอนแรกเลยครับ หากไม่มีก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณอีกครั้งครับสำหรับคำตอบ

danai8029:
ขอบคุณมากๆ ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version