ผู้เขียน หัวข้อ: อีกหนึ่งทางเลือกลดต้นทุนเพิ่มรายได้โฆษณาไปในตัวลองดูกับซองใส่มือถือโลโก้ร้าน  (อ่าน 1330 ครั้ง)

ออฟไลน์ JES

• Global Moderator
  • Jr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 4
ซองใส่มือถือโลโก้ร้าน ชื่อร้าน เป็นการโฆษณาร้านเราเองไปในตัว จะขายหรือจะแถม จะแจกลูกค้าได้ทั้งนั้นครับ ที่ร้านแจกกับแถมแทบจะไม่พอเพราะราคาถูกมากๆด้วยครับถูกกว่าเราซื้อเองแบบไม่มีปักด้วยครับ ถูกกว่าข้าวราดแกงอีก อิอิ มีหลายสีหลายขนาด ส่งรูปโลโก้ร้านหรือจะให้พิมพ์อย่างอื่นได้ครับ
     ท่านใดต้องการสั่งโพสต์ไว้หรือส่งข้อความส่วนตัวมาได้นะครับ ราคาและรายละเอียดจะจัดส่งให้ทางข้อความส่วนตัวครับ

ตัวอย่างสินค้า
สีมีมากกว่าในรูปนะครับในรูปแค่ตัวอย่าง สีที่มีคือ ดำ ฟ้าอ่อน ฟ้าน้ำทะเล น้ำเงิน ชมพู บานเย็น แดง น้ำตาล ขาว

ออฟไลน์ danai8029

• VIP
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 4
ดีจัง มีโลโก้ของตัวเองด้วย ลิขสิทธิ์ของเราเอง 555

ขอบคุณมากๆ ครับ

Facebook Comments