Mobile Phone > LG (Software)

โปรแกรมดูโค้ดภาษา

(1/2) > >>

tonmobile:

โปรแกรมดูโค้ดภาษา

เดิมเป็นโปรแกรมสำหรับดูโค้ดประเทศ ตามรหัสพื้นที่มาตรฐานโลก
ผมเอามาทำให้ใช้กับ การดูโค้ดภาษา ที่ระบุในชื่อไฟล์แฟลช LG
ที่เราเห็นเขาแจกๆกันนั่นล่ะ บางทีเป็นแพ็คภาษาอื่นเช่น
B2150P40-90-V10g-XXX-XX MAY 19 2006
อยากรู้ว่า 90 คือแพ็คภาษาอะไร ก็ใช้โปรแกรมนี้เปิดดูได้

ตัวนี้ยังไม่ครอบคลุมทั้งหมดของ LG นะครับ
และไม่ได้โชว์ทุกภาษาที่อยู่ในเฟิร์มแวร์ตัวนั้นๆ
เพราะฐานข้อมูลเดิมของโปรแกรมนี้คือ..รหัสพื้นที่มาตรฐานโลก
ยังไม่รู้เหมือนกันว่าจะพัฒนาต่อไปได้ถึงไหน นี่ก็มั่วสุดชีวิตแล้ว อิอิ

การใช้งานโดยทั่วไป ก็ง่ายมาก
ค้นหาโดย รหัสพื้นที่ - พิมพ์เลขเข้าไปเลย
ค้นหาโดย ประเทศ - ใช้ดรอบดาวน์ลิสต์ ในการเลือกประเทศ
ค้นหาแบบรวดเร็ว - พิมพ์เลขเข้าไปในช่อง แล้วคลิกปุ่มค้นหา

*บางเลข ใส่ไปแล้วไม่โชว์อะไรเลย ก็คือยังไม่มีข้อมูล*

https://sites.google.com/site/salarhcorp/Home/down/LPbyTON.rar?attredirects=0&d=1

AE_Mobile^:
ขอบคุณครับ  8)

ฤทธิ์:
ขอบคุณมากครับผม

yodbeen:
ขอบคุณครับ

mistervr:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version