Mobile Phone > China Phone & House Brand

รบกวนทำภาษาไทยให้หน่อยครับหมดปัญญาแล้ว

(1/2) > >>

dang7203:
ตามตลาดเขาทำกัน 2-500 บาท แต่ด้วยความอยากประหยัดเลยไปซื้อกล่องแมงมุมมาเอง
4700 บาท เหนเขาบอกทำไทยได้ ซื้อมาแล้วไม่เห็นทำได้เลย
โทรไปถามเขาบอกต้องใช้ร่วมกับ Z3X  เฮ้อตกหลุมพรางอีกแล้วเรา
สุดท้ายก็เลยรีดไฟล์ออกมาให้พี่ๆ ให้อาจารย์ช่วยทำให้หน่อยน่ะครับ
ขอบคุณครับ

dang7203:
ไม่รู้ว่าพี่ๆทำได้กันใหมครับ ผมก็รออยู่น่ะอยากทำเองเป็นจังเลย
จะได้ไม่รบกวนพี่ๆอาจารย์

dang7203:
โอ้ย มันแย่แล้วทำเองไม่เป็นเลย
เรามันคนโง่เอง

dang7203:
อาจารย์ช่วยหน่อยน่ะครับ ผมทำเองไม่ได้เลย
พี่ๆคนไหนมีวิธีทำช่วยหน่อยน่ะครับ ขอบคุณจากใจครับ

tonmobile:
"เห็นเขาบอกทำไทยได้" คงหมายถึงเอามาแฟลช-อัพเครื่องล่ะสิ

ถ้าจะทำไทยแค่เครื่องเดียว ซื้อกล่องไหนก็ไม่คุ้มหรอกครับ
อยากให้เครื่องนี้มีไทย ทางเลือกคือ
1.ไปจ้างเขาทำ (2-500 แบบที่ว่านั่นล่ะ)
2.รอให้เพื่อนๆในนี้ที่มี Z3X ทำให้ (เห็นโหลดกันไปหลายคน อาจจะกำลังทำอยู่)
3.ไปหาไฟล์ที่มีไทย ตามเวบต่างๆ (ผมก็ลองไปดูนะ แต่ยังหาไม่เจอ)

กล่องแมงมุม ที่ซื้อมาแล้วก็เอาไว้ทำงานอื่นๆแทน ไม่เสียหายครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version