Mobile Phone > China Phone & House Brand

รบกวนทำภาษาไทยให้หน่อยครับหมดปัญญาแล้ว

<< < (2/2)

dang7203:
ขอบคุณครับพี่ แต่ผมถอดใจแล้วถ้ามีมครสนใจกล่องแมงมุมผมจะขายให้เลย
4000 ครับผมซื้อมายังไม่ถึงเดือนเลยแต่ถ้าส่งกลับเมืองไทยคงต้องรอเดือนนึงครับ
ผมอยู่ไต้หวันครับผม  เห็นโฆษณาตามเวปลูกเล่นเยอะจริงๆ แต่ผมก็ไม่ได้โทษใครหรอกครับ
มันเป็นการค้าของเขา 

dang7203:
สวัสดีครับ ผมเพิ่งเลิกงานครับเลยเข้ามาดู
ว้า............ทุกอย่างยังเหมือนเดิม
ค่อยเป็นค่อยไปครับ รอ....ลาบานูน

ezygamelink:
 ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version