Mobile Phone > Samsung (Hardware)

อยากได้ PINOUT

(1/2) > >>

chakchai2512:
PIN OUT USB ของ SMSUNG X-480 ใครพอมีบ้างไหมครับขอหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ลองแบบนี้แล้ว คอมหาไม่เจอครับ

SE:
พวกนีไม่รองรับ direct USB นี่ครับ ใช้ได้แต่คอมพอร์ทไม่ใช่หรอครับ ::)

--- อ้างจาก: SE ที่ พฤศจิกายน 16, 2008, 02:39:56 pm ---พวกนีไม่รองรับ direct USB นี่ครับ ใช้ได้แต่คอมพอร์ทไม่ใช่หรอครับ ::)

--- End quote ---

เอาซิ แล้วทำไงดีละครับน้า จะแฟลชเครื่องก็ไม่ได้พระเจ้าไม่รู้จะบันทึกเบอร์อะไรกันนักหนาตั้ง พันกว่าชื่อ แล้วจะหาที่ไหนละครับ

SE:

--- อ้างจาก: CLINIC MOBILE ที่ พฤศจิกายน 16, 2008, 02:53:56 pm ---
--- อ้างจาก: SE ที่ พฤศจิกายน 16, 2008, 02:39:56 pm ---พวกนีไม่รองรับ direct USB นี่ครับ ใช้ได้แต่คอมพอร์ทไม่ใช่หรอครับ ::)

เอาซิ แล้วทำไงดีละครับน้า จะแฟลชเครื่องก็ไม่ได้พระเจ้าไม่รู้จะบันทึกเบอร์อะไรกันนักหนาตั้ง พันกว่าชื่อ แล้วจะหาที่ไหนละครับ

ใช้ easy GPRS กับกล่อง JAF com emu กับสายแฟลชของทอนาโดน่าจะได้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version