Service Tools > UFS,HWK

วิธีแก้ box auth error 20,32,111

(1/20) > >>

SE:
ถามกันมาอยู่เรื่อยๆวันนี้เลยขอทำเป็นกระทู้ปักหมุดให้เลยละกันนะครับ

หลายท่านคงเจอปัญหาเมื่อเปิดโปรแกรมขึ้นมาแล้วจะมีหน้าต่างเออเร่อ box auth error 20,32,111 หรืออื่นๆ ซึ่งปัญหานี้เกิดจากเฟริมแวร์ในตัวกล่องมีปัญหา

วิธีแก้ใขก็ต้องอัพเฟริมแวร์ใหม่ แต่จะอัพยังไงล่ะ  ???
ไม่ต้องคิดเยอะครับ ตามผมมา เดี๋ยวจะบอกวิธีให้  :D

ก่อนอื่นต้องโหลดเครื่องมือกันก่อน ในกรณีนี้ผมแนะนำให้โหลด UFS3TOOL นะครับ

พร้อมแล้วมาเริ่มกันเลย

5 เมื่ออัพเสร็จแล้วก็ลองเปิดโปรแกรมใช้งานได้เลยครับ   bye

ข้อความถูกซ่อน คุณต้องแสดงความเห็นหรือขอบคุณก่อน

ฤทธิ์:
3-4ปีทีแล้วเคยส่งให้จารย์เสทำเสียไป4-5ร้อยบาทถ้าจำไม่ผิด อิๆ ขอบคุณมากครับผม

SE:

--- อ้างจาก: ฤทธิ์ ที่ พฤษภาคม 12, 2011, 11:59:35 am ---3-4ปีทีแล้วเคยส่งให้จารย์เสทำเสียไป4-5ร้อยบาทถ้าจำไม่ผิด อิๆ ขอบคุณมากครับผม

--- End quote ---
ตอนนี้ถ็าส่งมาก็ราคาเดิมครับ  ;D

danai8029:
 ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

sisavath:
Thank....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version