ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงน้าเส กลับมาหรือยังครับ  (อ่าน 3712 ครั้ง)

ton_mobile

• บุคคลทั่วไป
Re: คิดถึงน้าเส กลับมาหรือยังครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 04:08:06 pm »
  • Publish
  • Publish
  • จารไม่เอาสาวลาวมาฝากกันเลยนะ
    ถึงลาวไหมครับ
    มีฝ่ายตรวจสอบร่วมเดินทางไปด้วยครับ :(

ก็บอกฝ่ายตรวจสอบสิครับ ว่าเอามาฝากน้องนุ่งเค้า

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: คิดถึงน้าเส กลับมาหรือยังครับ
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 04:10:33 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แปลรูปบนให้ฟังหน่อยครับ
    วินเทล่าลาว พวกเราซ่อมมือถือ  8)

amp_spv

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 04:38:31 pm »
  • Publish
  • Publish
  • จารไม่เอาสาวลาวมาฝากกันเลยนะ
    ถึงลาวไหมครับ
    มีฝ่ายตรวจสอบร่วมเดินทางไปด้วยครับ :(

ก็บอกฝ่ายตรวจสอบสิครับ ว่าเอามาฝากน้องนุ่งเค้า
    ใช่ครับ หรือน้าเสกลัวผู้ตรวจสอบ

Facebook Comments