ผู้เขียน หัวข้อ: จำคุกหนุ่มเพี้ยน ชอบมีเซ็กส์กับม้า(สงสัยชอบของแปลก)  (อ่าน 3897 ครั้ง)

amp_spv

• บุคคลทั่วไป
อังกฤษจำคุกหนุ่มเพี้ยน ลอบอี๊บม้าถึงสองครั้งสองครา เผยถูกจับได้เพราะทิ้งกางเกงใน-ดีเอ็นเอไว้เป็นหลักฐาน

เดลี่ เทเลกราฟ รายงานเมื่อวันที่ 3 ธ.ค.ว่า ศาลเมืองเกรนเซย์ของอังกฤษ ได้พิพากษาจำคุกนายลีรอย เลอ กัลลาอิส หนุ่มใหญ่วัย 46 ปี ในข้อหามีเซ็กส์กับม้าสองครั้ง โดยครั้งแรกเขาต้องทัณฑ์บนรอลงอาญาแล้วเป็นเวลา 3 ปี แต่ยังกระทำผิดอึ๊บม้าซ้ำสองอีก ทำให้ศาลตัดสินจำคุกเขาเป็นเวลา 3 ปี และรอลงอาญาอีก 5 ปี ด้วย

รายงานระบุว่า ครั้งแรกนายลีรอยมีเซ็กส์กับม้าชื่อ"คาลิโก้"ในคอกม้าแห่งหนึ่งในเมืองเกรนเรย์ เมื่อเดือนต.ค.ปี 2007 ด้วยการใช้ถังน้ำค้ำร่างเพื่อประกอบกิจกับม้าทางด้านหลัง แต่ทิ้งกางเกงในไว้เป็นหลักฐาน ทำให้ถูกจับได้ แต่นายลีรอยยังไม่เข็ด กลับมีเซ็กส์กับม้าอีกรอบ

โดยเจ้าตัวเกิดอารมณ์ครึ้มหลังดื่มไวน์แดง ก่อนจะเดินเข้าคอกม้าและมีเซ็กส์กับเจ้าม้าตัวเดิม โดยเจ้าของพบร่องรอยความผิดปกติเกี่ยวกับม้าตัวดังกล่าว เนื่องจากผ้าห่มหลุดจากร่างของมัน ขณะที่ตำรวจสันนิษฐานทันทีว่า เป็นฝีมือของนายลีรอย ซึ่งเจ้าตัวปฎิเสธ แต่ถูกมัดด้วยหลักฐานทางดีเอ็นเอ ก่อนที่จะยอมรับว่ามีเซ็กส์กับม้าจริง

ampmobile

อ้าวผิดกฏหมายด้วยหรือ  ฮ่าๆๆๆๆ

amp_spv

อ้าวผิดกฏหมายด้วยหรือ  ฮ่าๆๆๆๆ
ทรมาณสัตว์ครับ

ampmobile

ถ้ามดละผิดไหม  55555

ออฟไลน์ jd

• Global Moderator
  • Jr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 16
ทรมานได้งัย ทำให้ม้ามีความสุข ต้องชื่นชมสิ
คลิ๊กเลย [/size] http://www.rap3g.com/forum/index.php?topic=4182.0

ที่เดียวที่คุณจะทำโปรแกรมได้อย่างง่าย ๆโดยไม่ต้องกังวลอีกต่อไป[/move

amp_spv

ทรมานได้งัย ทำให้ม้ามีความสุข ต้องชื่นชมสิ
จริงด้วย ตำรวจลืมถามม้า 
ว่าแต่พริตตี้ห้องตรงข้ามนะ อย่านะ เดี๋ยวบอกพี่เจี๊ยบ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
แล้วพวกสาวๆที่ชอบมีเซ็กกับม้านี่มีความผิดมั้ยครับ  ???

ampmobile

แล้วพวกสาวๆที่ชอบมีเซ็กกับม้านี่มีความผิดมั้ยครับ  ???
คิดได้ไงท่าน 5555 สงสัย ??? ;D

TEAM DRAGON

เล็กๆ NO  ใหญ่ๆ YES

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\

ออฟไลน์ jd

• Global Moderator
  • Jr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 16
จริงด้วย ตำรวจลืมถามม้า 
ว่าแต่พริตตี้ห้องตรงข้ามนะ อย่านะ เดี๋ยวบอกพี่เจี๊ยบ

กำ
คลิ๊กเลย [/size] http://www.rap3g.com/forum/index.php?topic=4182.0

ที่เดียวที่คุณจะทำโปรแกรมได้อย่างง่าย ๆโดยไม่ต้องกังวลอีกต่อไป[/move

ampmobile

เวรกกรม  เวรกรรม

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
มีจริงๆนะครับทำเล่นไป ลองพิมในกูเกิลว่า horse sex แล้วท่านจะรู้................ :o

amp_spv

มีจริงๆนะครับทำเล่นไป ลองพิมในกูเกิลว่า horse sex แล้วท่านจะรู้................ :o
น้าเสรู้จริง ??? ??? ???

ampmobile

อ้าวแสดงว่าท่านเสหามาแล้วซิรู้จริง    555

Jinny

ติดคุกคงเข้าไปเจอ...เป็นฝูงแน่นอนเลยเนาะ  :-\
ทีนี้ล่ะไม่ขอออกจากคุกเลย อิอิ  :P เลือกไม่ถูกแน่นอน

Facebook Comments